Rahoton Kasuwancin Bututun Karfe na Amurka Mai Sanyi Mara Sulumi 2022: Girman kasuwa zai kai dalar Amurka miliyan 994.3 nan da 2029

DUBLIN, Yuni 20, 2022 / PRNewswire/ - Ka'idodin Kasuwa na Amurka don Tushen Sanyi Mai Ruwa mara kyau (ASTM A179, ASTM A106, ASTM A511/A511M, ASTM A213), Nau'in Samfuri (MS Seamless Tubing), Tsarin Samfura, Amfani da Aikace-aikace da Ƙarshen An ƙara rahoton Hasashen Masana'antu na 2029 zuwa tayin ResearchAndMarkets.com.
Kasuwancin bututun ƙarfe na Amurka mai sanyi wanda aka zana mara nauyi ana hasashen zai kai $994.3 miliyan nan da 2029, tare da CAGR na 7.7% yayin hasashen 2022-2029.Haɓakar wannan kasuwa yana da alaƙa da haɓakar buƙatun bututu a cikin masana'antar mai da iskar gas da kuma ɓangaren iskar gas.Canje-canje a farashin albarkatun kasa da ƙananan buƙatu a cikin cikakkiyar kasuwa ana tsammanin za su dagula haɓaka a kasuwar bututun ƙarfe na Amurka mai sanyin sanyi.
Haɓaka kashe kuɗin da ake kashewa a cikin teku da sabbin binciken mai ana tsammanin zai haifar da gagarumin damar haɓaka ga 'yan wasa a wannan kasuwa.Duk da haka, kariyar ciniki da kuma gabatar da sababbin hanyoyi na haifar da matsala ga ci gaban kasuwa.Dangane da ma'auni, kasuwar bututun ƙarfe na Amurka mai sanyi ta kasu kashi ASTM A179, ASTM A106, ASTM A511/A511M, ASTM A213, ASTM A192, ASTM A209, ASTM A210, ASTM A333, ASTM A335, ASTM A53 da sauran ka'idoji..
Nan da 2022, ana sa ran sashin ASTM A335 zai riƙe kaso mafi girma na kasuwar bututun ƙarfe mara nauyi na Amurka.Babban rabon kasuwa a cikin wannan sashin shine saboda karuwar buƙatun bututun ƙarfe na ƙarfe mara nauyi don sabis na zazzabi mai girma, kaddarorin su sun haɗa da ƙarfi mafi girma, juriya, elasticity da taurin.Koyaya, sashin ASTM A213 ana tsammanin yin rijistar mafi girman CAGR yayin lokacin hasashen.Dangane da nau'in samfura, kasuwar bututun sanyin Amurka ta zana bututun bututu an rarraba ta zuwa bututun MS maras sumul, bututun ruwa mara ƙarfi na MS, bututun ERW mai murabba'i da murabba'i mai murabba'i, da bututun ƙasa.
Nan da shekarar 2022, ana hasashen sashin bututun ƙarfe maras sumul na MS don yin lissafin kaso mafi girma na kasuwar bututun ƙarfe na sanyin Amurka.Hakanan ana hasashen wannan sashin don yin rijistar CAGR mafi girma yayin lokacin hasashen.Babban ci gaban sashin ana danganta shi da karuwar amfani da shi a cikin masana'antar gine-gine saboda ƙarfinsa da ƙarfin ɗaukar matsi, waɗanda ake ƙara amfani da su wajen kera kayan gini da sassa na injina, gami da bututun haƙo mai, gatari na watsa motoci, kekuna. Frames da karfe scaffolding..Dangane da tsarin masana'antu, kasuwar bututun bututun Amurka mai sanyin sanyi ta kasu zuwa cikin huda da injinan birgima, injinan rago da yawa da kuma ci gaba da birgima.
Nan da shekarar 2022, ana sa ran sashin huda da mahajjata zai rike kaso mafi girma na kasuwar bututun karfe maras sanyi na Amurka.Koyaya, ci gaba da sashin mandrel ana tsammanin yayi girma a CAGR mafi girma a cikin lokacin hasashen.Girma a cikin wannan sashin yana haifar da haɓaka buƙatun don rage diamita na waje da kaurin bango yayin samarwa, da kuma karuwar buƙatun naɗaɗɗen ruwa don cimma babban aiki don saduwa da buƙatun samar da yawan jama'a.Dangane da aikace-aikacen, kasuwar bututun ƙarfe mara nauyi ta Amurka an rarraba ta cikin ingantattun kayan aikin, bututun tukunyar jirgi, bututun musayar zafi, tsarin injin ruwa, layin canja wurin ruwa, bututu mai zaren, bututu masu ɗaukar nauyi, ma'adinai, kera motoci, da injiniyanci gabaɗaya.
Nan da 2022, ana hasashen ɓangaren bututun tukunyar jirgi don yin lissafin kaso mafi girma na kasuwar bututun ƙarfe na sanyin Amurka.Hakanan ana hasashen wannan sashin don yin rijistar CAGR mafi girma yayin lokacin hasashen.Saurin haɓakar wannan ɓangaren ya samo asali ne saboda karuwar buƙatun bututun tukunyar jirgi don injin tururi, masana'antar mai, masana'antar sarrafa masana'antu da masana'antar wutar lantarki.Haka kuma, karuwar buƙatun bututun tukunyar jirgi daga masana'antar amfani da ƙarshen yana haifar da haɓakar wannan ɓangaren.Ya danganta da ƙarshen amfani da masana'antar, kasuwar bututun ƙarfe na Amurka sanyi ta zana ta zuwa mai da iskar gas, kayayyakin more rayuwa da gine-gine, makamashi, kera motoci da sauran masana'antun amfani na ƙarshe.
Nan da shekarar 2022, ana hasashen sashin mai da iskar gas zai sami kaso mafi girma na kasuwar bututun karfen sanyi na Amurka.Babban rabon kasuwa na wannan bangare yana haifar da haɓaka ayyukan gwamnati da saka hannun jari, da kuma karuwar buƙatun ayyuka na gaba, gami da hakar kan teku da na teku, manyan bututun mai da ayyukan sarrafa mai da iskar gas a cikin masana'antar mai da iskar gas.Koyaya, ana tsammanin sashin samar da wutar lantarki zai yi rijistar CAGR mafi sauri yayin lokacin hasashen.
Awanni EDT +1-917-300-0470 US/Kanada Toll Kyauta +1-800-526-8630 GMT Hours +353-1-416-8900


Lokacin aikawa: Dec-31-2022